Rafhlöðuviðgerðarmaður 2-32S 15A 20A 25A Lithium rafhlöðu sjálfvirkur jöfnunartæki HTB-J32S25A
Vöruupplýsingar
Vörumerki
Upplýsingar
Upplýsingar um jöfnunartæki fyrir litíum rafhlöðu frá Heltec:
  • 2-24S 25A
  • 2-32S 15A/20A/25A
Upplýsingar um vöru
Vörumerki: HeltecBMS
Uppruni: Meginland Kína
Vottun: Rafmagns- og rafeindabúnaðarkerfi
Ábyrgð: 3 mánuðir
MOQ: 1 stk
Tegund rafhlöðu: Þríhyrningslaga litíum, litíum járnfosfat, títan kóbalt litíum
Málspenna: 12V jafnstraumur
Viðgerðarsvið: 2-24S/2-32S
Jafnvægisstraumur: 15A/20A/25A
Stærð: 360 * 290 * 170 mm
Sérstilling
  • Sérsniðið lógó
  • Sérsniðnar umbúðir
  • Grafísk sérstilling
Pakki
1. Viðgerðarmaður rafhlöðu * 1 sett.
2. Poki sem er andstæðingur-stöðurafmagn, svampur sem er andstæðingur-stöðurafmagn og bylgjupappa.
Kaupupplýsingar
  • Sending frá:
    1. Fyrirtæki/verksmiðja í Kína
    2. Vöruhús í Bandaríkjunum/Póllandi/Rússlandi/Brasilíu
    Hafðu samband við okkurað semja um sendingarupplýsingar
  • Greiðsla: 100% TT er mælt með
  • Skil og endurgreiðslur: Hægt er að skila vörum og fá endurgreiðslur
Eiginleikar
  • Málspenna: DC12V
  • Viðgerðarsvið: 2-32S
  • Jafnvægisstraumur: 15A/20A/25A (stillanleg)
Vinnuregla
① Handvirk jöfnun
② Sjálfvirk jöfnun
③ Hleðslujöfnun
Stillingarbreytur hleðslujöfnunar eru eftirfarandi:
Jafnvægisbreytur litíum járnfosfats:
Yfirspennuvörn einliða: 3,650V Endurheimt yfirspennu einliða: 3,650V Þvinguð jöfnunarspenna: 3,650V
Upphafsspenna jöfnunar er stillt á lægsta gildi strengspennunnar = V, spennumunurinn á jöfnunarmónómerinu er 0,005V og hlutfall jöfnunarstraumsins er 5%~100%.
Þríhyrnings hleðslujöfnunarbreytur fyrir litíum rafhlöður:
Yfirspennuvörn einliða: 4.250V Yfirspennuendurheimt einliða: 4.200V Þvinguð jöfnunarspenna: 4.250V
Upphafsspenna jöfnunar: 4.000V Mismunur á spennu jöfnunareinliðu: 0.005V Hlutfall jöfnunarstraums: 5%~100%
Þegar hleðslujöfnun er framkvæmd verður „neikvæði pól rafhlöðunnar“ á framhlið vélarinnar að vera tengdur við almenna neikvæða pól rafhlöðunnar, neikvæði pól hleðslutækisins er tengdur við „neikvæða hleðslupól“ á framhlið vélarinnar og jákvæði pól hleðslutækisins er tengdur við jákvæða pól rafhlöðunnar. Áður en jafnvægisástand er náð má hleðslustraumurinn ekki fara yfir 25A, og þegar jafnvægi er náð má hleðslustraumurinn ekki fara yfir 5A (litíum járnfosfat 3,450V/þríhyrnings litíum 4,00V) og þá verður áhrifin af litlum straumjöfnun betri.
Rafhlöðujöfnunartæki (7)
Rafhlöðujöfnunartæki (6)
Val á gerð
Tæknileg vísitala Vörulíkan
Fyrirmynd HTB-J24S25A HTB-J32S15A HTB-J32S20A HTB-J32S25A
Viðeigandi rafhlöðustrengir 2-24S 2-32S
Viðeigandi rafhlöðutegund LFP/NCM/LTO
Hámarks jafnvægisstraumur 25A 15A 20A 25A
Jafnvægisbreytur litíum járnfosfats Yfirspennuvörn fyrir einliða: 3,65V
Endurheimt yfirspennu í einliðu: 3,65V
Þvinguð jöfnunarspenna: 3,65V
Spennumunur jöfnunareinliða: 0,005V
Hlutfall jöfnunarstraumsins: 5% ~ 100%
Jafnvægisbreytur þríhyrnings litíums Yfirspennuvörn einliða: 4,25V
Endurheimt yfirspennu í einliðu: 4,2V
Þvinguð jöfnunarspenna: 4,25V
Upphafsspenna jöfnunar: 4V
Jöfnunarstraumshlutfall: 5% ~ 100%
Stærð (cm) 36*29*17
Þyngd (kg) 6,5 9,5
Athugið
② Við jöfnun hleðslu verður „neikvæði pól rafhlöðunnar“ á framhlið vélarinnar að vera tengdur við neikvæða pól allrar rafhlöðupakkans, neikvæði pól hleðslutækisins er tengdur við „neikvæða hleðslupól“ á framhlið vélarinnar og jákvæði pól hleðslutækisins er tengdur við jákvæða pól rafhlöðunnar. Hleðslustraumurinn skal ekki fara yfir 25A áður en jafnvægisástandi er náð og hleðslustraumurinn skal ekki fara yfir 5A þegar jafnvægi er náð (litíum járnfosfat 3,45V/þríhyrnings litíum 4V). Lítil straumjöfnunaráhrif verða betri.
③ Valfrjáls aflgjafi
  • 0-120V kerfisnotkun (í allt að 24 sekúndur); 0-135V kerfisnotkun (í allt að 32 sekúndur).
  • Einfasa 220V aflgjafi.